1. Hola Invitado !! Bienvenido a ForoRunning!
  2. ¿Eres nuevo en ForoRunning? ¿No sabes por donde empezar? Prueba a presentarte en este hilo!

Tecnología Garmin Fenix

Tema en 'Zapatillas y Ropa' iniciado por manuquerol, 23 Abr 2013.

1. manuquerol

manuquerol Novato

Me Gusta recibidos:
    0
    Vendo Garmin Fenix, sin uso al usar siempre un Suunto Ambit. Entrego con todos los accesorios originales.tambien lleva pulsometro original Garmin a estrenar y sensor de temperatura Tempe. 400€ envio por Nacex incluido.
    Interesados enviar correo a manuquerol@gmail.com
  2. manuquerol

manuquerol Novato

Me Gusta recibidos:
    0
  3. vuvanxuongcntt

vuvanxuongcntt Novato

Me Gusta recibidos:
    0
    CÁCH LẤY LẠI THƯ GMAIL ĐÃ BỊ XÓA VĨNH VIỄN

ROOT141 xin chào các bạn: Đã 1 tuần trôi qua, do công việc bận quá nên mình chưa có viết bài, hôm nay mình chia sẻ cho các bạn văn phòng, các bạn làm aiti.... nói chung là những người thường hay sử dụng đến gmail để lưu trữ thư, dữ liệu, trao đổi công việc,...!

Nhưng rồi đến 1 ngày đẹp trời, mở mắt ra .. có 1 thông báo gì đó, ngứa tay click vào hoặc do bị hack , bị vô tình xóa thư, mất hết dữ liệu thư, tệp đính kèm trong Gmail ... @@~ vậy phải làm sao bây giờ , mình đã bị 1 lần nv .. rồi đi tìm cách lấy lại thư đã bị xóa vĩnh viễn trong gmal tìm mãi, tìm hoài rồi cũng thấy khổ rồi giờ chia sẻ cho các bạn :D Thôi k lan man nữa, kể nv đủ rồi mình bắt đầu nhé ..

B1: Đầu tiên các bạn đăng nhập vào Gmail, bằng cái tài khoản gmail mà các bạn đã bị mất thư ấy

B2: Các bạn truy cập vào link sau: Lấy lại thư đã xóa vĩnh viễn trong Gmail

Lick vào link bên trên sẽ ra hình như thế này
    Tích vào "Có" sau đó điền vào những ô nội dung cần điền bên dưới, có thể viết bằng tiếng anh thì càng tốt nhé

B3: điền mọi thông tin xong bạn bấm gửi và chờ Google support họ trả lời .... ok

Các bạn để ý cái phần hộp thư đến lúc chưa gửi support và lúc gửi rồi nha .. nếu được hộp thư sẽ tự động được khôi phục và tăng số lượng thư .. Còn nếu k được thì google support họ sẽ báo về 1 thư .. và điều đó chứng tỏ bạn có làm gì đi chăng nữa thì mình có thể dám chắc với bạn là k bao giờ và k cách nào có thể lấy lại được thư...Đừng cố gắng vô ích phí time nữa .... Click vào link bên trên và chắp tay cầu nguyện nhé ...!
  4. vuvanxuongcntt

vuvanxuongcntt Novato

Me Gusta recibidos:
    0
    Khôi phục Gmail bị vô hiệu hóa là bài mình viết sau khi có 1 bạn nhờ lấy lại gmail, mình có lên google tìm , nhưng các cách đó đều đã lỗi thời, đều không làm được,

Sau đây mình sẽ hướng dẫn các bạn kỹ hơn về CÁCH KHÔI PHỤC GMAIL BỊ VÔ HIỆU HÓA

Bước 1: Các bạn truy cập Khôi phục Gmail bị vô hiệu hóa và Click vào Tìm tài khoản của tôi
    Bước 2: Cick vào Yêu cầu trợ giúp của Google
    Bước 3: Tích vào các ô như đúng hình bên dưới
    Bước 4: Click vào Mẫu Tài khoản của tôi bị vô hiệu hóa
    Bước 5: Điền đầy đủ, chính xác các thông tin vào biểu mẫu bên dưới
    Bước 6: Các bạn truy cập vào Gmail sử dụng để liên lạc và chắp tay cầu nguyện nhé....!

Việc thực hiện 6 bước trên khá đơn giản , nhưng không phải lúc nào cũng có thể lấy lại được Gmail đã bị vô hiệu hóa vì còn đựa vào thời gian bị Google vô hiệu hóa, lâu rồi thì khó lòng lấy lại được , còn nếu mới bị trong một vài tiếng thì chắc chắn lấy lại được nhé , các bạn nhanh tay thì còn kịp ... ok..
  5. hupa2018

hupa2018 Miembro

Me Gusta recibidos:
    0
    Công ty TNHH SX TM DV Đồ Da VR360 chuyên cung cấp Day dong ho da ca sau that xin chúc bạn buôn may bán đắt !

Hotline / Zalo / Viber: 0989208844
    Showroom Trung Tâm: 1352 Trường Sa, P3, Tân Bình
    Chi nhánh 2: 5 Ngõ 5 , Láng hạ, Thành Công, Ba Đình
    Web site Vi da ca sau : tuidacasau.vn

Compartir esta página